



Tarehe 30/08/2017

**TANGAZO LA ZABUNI LINARUDIWA TENA
ZABUNI MBALIMBALI KWA KIPINDI CHA MWAKA WA
FEDHA 2017/2018**

ZILIZOKOSA WAZABUNI

1. Halmashauri ya wilaya ya Mbogwe imetenga fedha zake za mapato ya ndani na fedha za ruzuku toka serikalini katika bajeti yake ya mwaka wa fedha 2017/2018 kugharamia ununuzi wa vifaa, huduma mbalimbali na kazi za ujenzi
2. Halmashuri ya Wilaya ya Mbogwe inakaribisha maombi ya zabuni mbalimbali kutoka kwa kampuni, Vikundi vilivyosajiliwa kisheria, Taasisi, watu binafsi wenye leseni za biashara na uwezo wa kutoa huduma zinazo hitajika katika Halmashauri ya Wilaya ya Mbogwe kwa kipindi cha mwaka wa fedha 2017/2018 kama ifuatavyo:-

Namba ya zabuni	Jina la zabuni	Masharti Maalumu
LGA.150/2017/2018/W/03	Zabuni ya utafiti na uchimbaji wa visima (Survey and drilling works)	<ul style="list-style-type: none">• Awe kasajiliwa na bodi ya wakandarasi daraja la saba na kuendelea.• Awe amesajiliwa na wizara ya maji na umwagiliaji na kupewa Kibali cha kuchimba

		visima.
LGA.150/2017/2018/NC/07	Zabuni ya utengenezaji wa vifaa tiba na mashine za Hospitali(maintenance of laboratory & Hospital equipment)	
LGA.150/2017/2018/G/08	Zabuni ya utengenezaji wa mashine za ofisi na kompyuta.(maintenance of office machines & Computer)	
LGA.150/2017/2018/NC/10	Zabuni ya kutoa huduma ya gesi.(supply of natural gas)	
LGA.150/2017/2018/G/11	Zabuni ya pembejeo za kilimo,Dawa za mifugo(supply of livestock & agricultural supplies).	
LGA.150/2017/2018/G/12	Zabuni ya kutoa huduma ya nishati ya jua (supply of solar power equipment.)	
LGA.150/2017/2018/G/13	kutoa huduma ya vizimia moto na matengenezo yake.(supply of Fire extinguisher & maintenance).	Cheti kutoka jeshi la zimamoto.
LGA.150/2017/2018/G/14	Zabuni ya kutoa huduma ya mafuta ya Magari na Mitambo(supply of fuels)	

3. Masharti ya jumla kwa waombaji wa zabuni

- a. Mwombaji awe na TIN namba
- b. leseni ya Biashara husika.
- c. Hati ya usajili wa kampuni.
- d. Nakala halisi ya stakabadhi ya ada ya maombi na barua yake ya maombi kwa kila zabuni atakayoomba. Ada ya maombi ya zabuni kwa kila Zabuni ni Tshs

50,000/= ambazo hazirudishwi(Non refundable). Malipo hayo yatalipwa kwa Cashier wa Halmshauri na upatiwa risiti ya Elektronik

- e. Maombi ya zabuni yaandikwe kwa HERUFI KUBWA yakionesha namba ya zabuni na Jina la zabuni uliyoomba na yawekwe kwenye bahasha.
 - f. Waombaji waambatanishe vivuli vya mikataba ya kazi walizowahi kufanya ili kuonyesha uzoefu katika kazi hiyo.
 - g. Orodha na idadi ya wataalama lionao ambatanisha vyeti na CV zao
 - h. Orodha ya Vifaa vya kutolea huduma
 - i. Nakala ya Power of attorney
 - j. Taarifa fupi ya kifedha kutoka benki (Current Bank statement) kuanzia April- August 2017
4. Maombi yote ya fungwe kwa lakiri na yawasilishwe kwa katibu wa bodi ya zabuni kwa anuani tajwa hapo chini kuanzia saa7:30 asubuhi mpaka 9:30

Katibuwabodiyazabuni(W),

S.L.P 01 Masumbwe,

MBOGWE

5. Maombi yote ya zabuni ya ambatane na nakala moja ya maombi hayo yaani (original 1 na copy 1)
6. Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 20/09/2017 saa 04:30 asubuhi na kufuatiwa na zoezi la ufunguzi wa zabuni litakalofanyika saa 4:30 asubuhi katika ukumbi wa Halmshauri ya Wilaya ya Mbogwe mbele ya waombaji wazabuni wote au wawakilishi wao watakaopenda kushiriki.
7. Waombaji wote wazabuni au wawakilishi wao wanakaribishwa siku ya ufunguzi wa zabuni hizo
8. Maombi yoyote ya zabuni yatakayochelewa baada ya tarehe na muda uliotajwa hapo juu hayatapokelewa wala kufunguliwa hivyo yatakuabatili.



ELIAS M.KAYANDABILA

Mkurugenzi Mtendaji(W)

MBOGWE

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBOGWE